ดู/รู้สึกอย่างไร:
เปียกและลื่นราวกับเซรั่มให้ความชุ่มชื่นด้วยโทนสีชมพูโปร่งแสงและกลิ่นซิตรัสอ่อนๆ
ทำไมเราถึงชอบมัน:
ไพรเมอร์นี้ให้ประโยชน์ในการดูแลผิวมากมายที่คุณไม่เคยสงสัยเลยว่าคุณจำเป็นต้องเพิ่มขั้นตอนพิเศษให้กับกิจวัตรตอนเช้าของคุณหรือไม่ สิ่งแรกและสำคัญที่สุดคือความชื้น—ซึ่งให้มากเท่ากับโลชั่นน้ำหนักเบาคุณภาพสูง แม้แต่ผู้ทดสอบที่ไม่เคยทารองพื้นหรือบีบีครีมบ่อยๆ ก็พบว่าตัวเองทาทุกวันด้วยเหตุนี้เพียงอย่างเดียว นอกจากนี้ยังบรรจุสารต้านอนุมูลอิสระและส่วนผสมที่ช่วยผ่อนคลาย เช่น น้ำว่านหางจระเข้และสารสกัดจากชาเขียวและชาขาว (ปลอดภัยสำหรับผู้ที่มีผิวบอบบางและแพ้ง่าย) ถ้ามีปัญหารูขุมขนกว้าง ก็เบลอรูขุมขนได้ดีเยี่ยม และ—ยังไม่เสร็จ—ยังช่วยซับน้ำมันส่วนเกิน ทำให้เป็นไพรเมอร์ในอุดมคติสำหรับผู้ที่มีผิวผสม
รางวัล:
ที่สุดของความงาม 2014
ราคา*: $48
รีวิวผลิตภัณฑ์ความงามที่ดีที่สุด >
*ราคาขายปลีกแนะนำของผู้ผลิต
โดดเด่นใน:
ที่สุดของความงาม 2014
7 Beauty Picks ที่เรากำลังหมกมุ่นอยู่กับ
รายการโปรดของเราที่ผลิตในประเทศสหรัฐอเมริกา แบรนด์ความงาม